1. Dobleng lapad na disenyo para sa 4 na sasakyan
2. Isinapersonal ayon sa layout, Nakakatipid ng espasyo at gastos dahil sa siksik nitong disenyo.
3. Dobleng kandado pangkaligtasan: una ay isang piraso ng hagdan na may adjustable safety lock at ang isa naman ay awtomatikong maa-activate kung sakaling mapunit ang alambreng bakal.
4. Ang mga runway ay tumatanggap ng malalapad o makikitid na sasakyan
5.4000kg kabuuang kapasidad sa pagbubuhat
6. Mga kandado pangkaligtasan na may maraming posisyon sa bawat hanay
7. Nakatagong iisang haydroliko na silindro
8. Ang pagtaas ng diameter ng sheave ay nakakabawas ng pagkapagod ng kable
9. Ang mga mekanikal na anti-falling lock ay nagbibigay-daan sa maraming taas ng paghinto
10. Nako-customize na lokasyon ng power unit
11. Ang posisyon ng control panel ay maaaring isaayos
12. Aparato pangproteksyon laban sa pagluwag at pagkabali ng lubid na bakal
13. Paggamot sa ibabaw: patong na pulbos
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CHFL2+2 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 4000 kg |
| Taas ng Pag-angat | 1800/2100 mm |
| Lapad sa pagitan ng mga Runway | 3820mm |
| I-lock ang Device | Dinamiko |
| Paglabas ng kandado | De-kuryenteng awtomatikong paglabas o manu-manong |
| Mode ng Pagmamaneho | Haydroliko na Pinapatakbo + Kable |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 110V / 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1Ph / 3Ph, 2.2Kw 60/90s |
| Espasyo sa Paradahan | 4 |
| Kagamitang Pangkaligtasan | Aparato na Pang-iwas sa Pagbagsak |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2.16000+ karanasan sa paradahan, 100+ bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng TUV, CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Sinisigurado ng propesyonal na pangkat ng QC ang kalidad.
5.Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.