1. Nilagyan ng servo high speed motor at control system
3. Magandang tibay sa hangin, pagpapanatili ng init at pag-iwas sa ingay
4. Malakas at matibay, magandang hitsura
4. Maraming paraan ng pagbubukas
5. Naaayos na bilis ng pagbukas at pagsara.
| Lakas ng motor | 0.75kw/1.5kw/iba pa |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/380V |
| Materyal ng Panel | Aluminyo na Haluang metal |
| Kulay | Puti, Madilim na Abo, Pilak na Abo, Pula, Dilaw |
| Kapal ng panel | 40mm |
| Bilis ng Pagbubukas | 0.8 hanggang 2.5m/s, maaaring isaayos |
| Bilis ng Pagsasara | 0.8m/s, naaayos |
| Paglaban sa hangin | 120km/h |
| Ginamit | industriya ng konstruksyon, logistik |
1. Paano ko ito maoorder?
Mangyaring ibigay ang lawak ng iyong lupain, dami ng mga sasakyan, at iba pang impormasyon, ang aming inhinyero ay maaaring magdisenyo ng plano ayon sa iyong lupain.
2. Gaano katagal ko ito makukuha?
Mga 45 araw ng trabaho pagkatapos naming matanggap ang iyong paunang bayad.
3. Ano ang item sa pagbabayad?
T/T, LC....