1. Dinisenyo para sa mababang taas ng kisame
2. Ang mini type tilting parking lift na ito ay angkop para sa limitadong taas; lalo na sa basement o mga sulok ng isang apartment.
3.2500kg na kapasidad sa pagbubuhat, angkop lamang para sa sedan
4.10 digri na plataporma ng pagtagilid
5.Dual hydraulic lifting cylinders na direktang nagmamaneho
6. Indibidwal na hydraulic power pack at control panel
7. Maaaring ilipat o ilipat
8.Switch na de-kuryenteng susi para sa seguridad at kaligtasan
9. Awtomatikong papatayin kung bitawan ng operator ang key switch
10. Parehong elektrikal at manu-manong pag-alis ng kandado para sa iyong pagpipilian
11. Sensor ng pagtukoy ng sasakyan.
12. Sistema ng babala na naririnig at may ilaw.
13. Pinakamataas na taas ng pag-aangat na naaayos para sa iba't ibang
14. Mekanikal na anti-falling lock sa itaas na posisyon
15. Proteksyon sa haydroliko laban sa labis na karga
16. Galvanized platform na may wave plate para sa mas maayos na pagparada
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CHPLB2500 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2500 kg/5500lbs |
| Taas ng Pag-angat | 1800-2100 mm |
| Lapad ng runway | 1900mm |
| I-lock ang Device | Dinamiko |
| Paglabas ng kandado | De-kuryenteng awtomatikong paglabas o manu-manong |
| Mode ng Pagmamaneho | Pinapatakbo ng Haydroliko |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1Ph / 3Ph, 2.2Kw 50/45s |
| Espasyo sa Paradahan | 2 |
| Kagamitang Pangkaligtasan | Aparato na Pang-iwas sa Pagbagsak |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2. Mahigit 16000 na karanasan sa paradahan, mahigit 100 bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng TUV, CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Propesyonal na pangkat ng QC upang matiyak ang kalidad
5. Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.