1. Pinalaking Espasyo
Doblehin ang kapasidad ng iyong paradahan nang hindi nadaragdagan ang bakas ng sasakyan — mainam para sa masisikip na espasyo.
2. Pinapagana na Lift
Sistemang haydroliko o elektrikal para sa maayos at madaling operasyon.
3. Pasadyang Pagkasyahin
Naaayos na disenyo upang umangkop sa iba't ibang uri ng sasakyan.
4. Matipid
Mas mababang gastos sa pag-install at pagpapanatili kaysa sa mga multi-level na sistema.
| Numero ng Modelo | CHPLA2300/CHPLA2700 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2300kg/2700kg |
| Boltahe | 220v/380v |
| Taas ng Pag-angat | 2100mm |
| Magagamit na Lapad ng Plataporma | 2100mm |
| Oras ng Pagtaas | mga 40 taong gulang |
| Paggamot sa Ibabaw | Patong na pulbos/Paggalvanisa |
| Kulay | Opsyonal |
1. Paano ko ito maoorder?
Mangyaring ibigay ang lawak ng iyong lupain, dami ng mga sasakyan, at iba pang impormasyon, ang aming inhinyero ay maaaring magdisenyo ng plano ayon sa iyong lupain.
2. Gaano katagal ko ito makukuha?
Mga 45 araw ng trabaho pagkatapos naming matanggap ang iyong paunang bayad.
3. Ano ang item sa pagbabayad?
T/T, LC....