•Isang plataporma para sa 2 kotse
•Lalim ng hukay ng karaniwang uri: 1500-1600mm
•Mga sukat ng sasakyan: taas 1450-1500mm, haba 4900-5000mm
•Magagamit na lapad ng plataporma para sa karaniwang uri: 2200mm
•Pamantayang disenyo: 2,000 kg bawat espasyo sa paradahan
•Paggamot sa ibabaw: powder coating
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CPL-2A |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2000kg/4400lbs |
| Taas ng Pag-angat | 1500mm |
| Taas ng Hukay | 1500mm |
| Mode ng Pagmamaneho | Haydroliko |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 380V, 5.5Kw 60s |
| Espasyo sa Paradahan | 2 |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2 .16000+ karanasan sa paradahan, 100+ bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Propesyonal na pangkat ng QC upang matiyak ang kalidad.
5. Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.