1. Para sa ganitong uri ng Modelo, lahat kami ay gumagawa ayon sa pangangailangan ng customer. Kailangan naming malaman ang kapasidad ng pagkarga, taas ng pagbubuhat, at laki ng plataporma na kailangan mo. Pagkatapos ay kakalkulahin namin ang presyo para sa iyo.
2. Pinapadali ng karaniwang rampa ang pagkarga at pagbaba.
3. Ang mataas na kalidad na istasyon ng bomba ay ginagawang matatag ang pag-angat at pagbagsak nito.
4. Mga balbulang hindi tinatablan ng pagsabog, pinoprotektahan ang hydraulic pipe, anti-hydraulic pipe rupture.
5. Aparato na hindi nahuhulog, pinipigilan ang pagbagsak ng plataporma.
6. In ground double deck car elevator na idinisenyo para sa mga pangangailangan ng customer.
7. Paggamot sa ibabaw na may spray coating na pulbos para sa panloob na paggamit at mainit na galvanizing para sa panlabas na paggamit.
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CSL-3 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | kabuuang 5000kg |
| Taas ng Pag-angat | na-customize |
| Sariling Saradong Taas | na-customize |
| Bilis na Patayo | 4-6 M/Min |
| Panlabas na Dimensyon | pinasadya |
| Mode ng Pagmamaneho | 2 Haydroliko na Silindro |
| Sukat ng Sasakyan | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Paraan ng Pagparada | 1 sa lupa, 1 sa ilalim ng lupa |
| Espasyo sa Paradahan | 2 kotse |
| Oras ng Pagtaas/Pagbaba | 70 segundo / 60 segundo na maaaring isaayos |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 380V, 50Hz, 3Ph, 5.5Kw |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2. Mahigit 16000 na karanasan sa paradahan, mahigit 100 bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng TUV, CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Sinisigurado ng propesyonal na pangkat ng QC ang kalidad.
5. Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.