1. Sertipikado ng CE ayon sa EC machinery directive 2006/42/CE.
2. Maaaring gamitin sa garahe ng bahay, mga dealership ng kotse at mga pampublikong paradahan.
3. Ang zero post ay makakatulong sa iyong magamit ang mas maraming espasyo sa paligid ng elevator.
4. Kapasidad sa pagbubuhat 2700kg/6000lb.
Ang magagamit na lapad ng plataporma na 5.2100mm ay ginagawang mas madali ang pag-park at pagkuha.
Ang 6.24v control voltage ay nakakaiwas sa electric shock.
7. Tampok na pangkaligtasan na may dynamic lock upang protektahan ang iyong sasakyan sa lahat ng proseso ng pagtataas o pagbaba.
8. Direktang pinapagana ng mga hydraulic cylinder, tinitiyak ng equalizer ang synchronization at antas ng platform.
9. Sistema ng maraming yugto ng kandado, awtomatikong kandado at sistema ng pag-alis ng de-kuryenteng kandado.
10. Paggamot sa ibabaw na may spray coating na pulbos para sa panloob na paggamit at mainit na galvanizing para sa panlabas na paggamit.
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CHSPL2700 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2700 kg |
| Taas ng Pag-angat | 2100 milimetro |
| Magagamit na lapad ng plataporma | 2100mm |
| I-lock ang Device | Dinamiko |
| Paglabas ng kandado | De-kuryenteng awtomatikong paglabas o manu-manong |
| Mode ng Pagmamaneho | Pinapatakbo ng Haydroliko |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 220V / 380V, 50Hz / 60Hz, 1Ph / 3Ph, 2.2Kw 60/50s |
| Espasyo sa Paradahan | 2 |
| Kagamitang Pangkaligtasan | Aparato na Pang-iwas sa Pagbagsak |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
Q1: Tagagawa ka ba?
A: Oo.
T2. Ano ang inyong mga tuntunin sa pagbabayad?
A: T/T 50% bilang deposito, at 50% bago ang paghahatid. Ipapakita namin sa iyo ang mga larawan ng mga produkto at pakete bago mo bayaran ang balanse.
Q3. Ano ang inyong mga tuntunin sa paghahatid?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Kumusta naman ang oras ng iyong paghahatid?
A: Sa pangkalahatan, aabutin ng 45 hanggang 50 araw pagkatapos matanggap ang iyong paunang bayad. Ang tiyak na oras ng paghahatid ay depende sa mga item at dami ng iyong order.
Q5. Gaano katagal ang panahon ng warranty?
A: Istrukturang bakal 5 taon, lahat ng ekstrang bahagi 1 taon.