1. Ito ay isang pasadyang produkto na maaaring ipasadya ang karga ayon sa mga pangangailangan ng iyong mga customer, laki at taas ng platform.
2. Kaya nitong magbuhat ng mga kotse at kargamento.
3. Maaari itong gamitin sa pagbubuhat ng kotse na may iba't ibang antas, na angkop para sa kotseng gumagalaw sa pagitan ng hagdan, mula sa silong hanggang sa unang palapag, sa ikalawang palapag, o sa ikatlong palapag.
4. Gumamit ng dalawang hydraulic oil cylinder para sa maayos na pagtakbo, at sapat na lakas.
5. Mataas na katumpakan at matatag na sistema ng haydroliko na pagmamaneho.
6. Pinakamataas na kalidad na platong bakal na diyamante.
7. May proteksyon laban sa labis na karga na haydroliko.
8. Awtomatikong papatay kung bitawan ng operator ang button switch.
| iniayon sa iyong lupain at mga pangangailangan. | |
| Numero ng Modelo | CSL-3 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2500kg/na-customize |
| Taas ng Pag-angat | 2600mm/na-customize |
| Sariling Saradong Taas | 670 mm/na-customize |
| Bilis na Patayo | 4-6 M/Min |
| Panlabas na Dimensyon | pinasimple |
| Mode ng Pagmamaneho | 2 Haydroliko na Silindro |
| Sukat ng Sasakyan | 5000 x 1850 x 1900 mm |
| Espasyo sa Paradahan | 1 kotse |
| Oras ng Pagtaas/Pagbaba | 70 segundo / 60 segundo |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 380V, 50Hz, 3Ph, 5.5Kw |
Q1: Ikaw ba ay pabrika o isang negosyante?
A: Kami ay tagagawa, mayroon kaming sariling pabrika at inhinyero.
T2. Ano ang inyong mga tuntunin sa pagbabayad?
A: T/T 50% bilang deposito, at 50% bago ang paghahatid. Ipapakita namin sa iyo ang mga larawan ng mga produkto at pakete bago mo bayaran ang balanse.
Q3. Ano ang inyong mga tuntunin sa paghahatid?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Kumusta naman ang oras ng iyong paghahatid?
A: Sa pangkalahatan, aabutin ng 45 hanggang 50 araw pagkatapos matanggap ang iyong paunang bayad. Ang tiyak na oras ng paghahatid ay depende sa mga item at sa dami ng iyong order.
Q7. Gaano katagal ang panahon ng warranty?
A: Istrukturang bakal 5 taon, lahat ng ekstrang bahagi 1 taon.