Ang mga hydraulic single post car lift ay sinusuportahan gamit ang isang plataporma na sinusuportahan ng haba at lapad. Kompaktong istraktura, maliit na espasyo, magaan, madaling ilipat, at matatag na operasyon. Mataas na kalidad na istasyon ng bomba at mga elektronikong bahagi, gamit ang mekanikal at hydraulic rack na self-locking, ligtas at maaasahan; walang pundasyon, i-install lang ito nang direkta sa lupa.
1. Sistema ng pag-aangat ng kadena na pinapagana ng haydroliko.
2. Manu-manong pagtanggal ng kandado.
3. Ang posisyon ng mga swing arm sa lupa ay angkop para sa pagtayuan ng mga race car.
4. Matibay na turnilyo/nakapirming pad na gawa sa polyurethane at mga libreng high adapter.
5. Ang lift ay may dalawang opsyon, nakapirmi at nagagalaw na may mga integrated caster.
6. Lahat ng bahaging bakal ay nilagyan ng sandblasting, pininturahan ng anti-corrosion primer, at nilagyan ng kulay ng pang-itaas na tapusin.
7. Aluminum shell motor, mabilis na pagwawaldas ng init, mataas na kahusayan at mahabang buhay ng serbisyo
8. Sertipikado ng CE
9. Makapangyarihang tagagawa, mapagkakatiwalaan. Paggawa ng Seiko, mataas ang kalidad.
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CHSL2500 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2500 kg |
| Taas ng Pag-angat | 1800mm |
| Pinakamababang Taas | 140mm |
| Oras ng Pag-angat | dekada 50-60 |
| Kabuuang Taas | 2550mm |
| Lakas ng Motor | 2.2kw-380v o 2.2kW-220v |
| Na-rate na presyon ng langis | 24MPa |
| Kabuuang Timbang | 850kgs |
kandado sa likurang braso
Isang helix + pinataas na tray
mobile na kotse
mobile base
kandado sa braso sa harap
Makapal at matibay ang mga plato.
Pagpapasadya ng pabrika, mataas na kalidad at mababang presyo.
Pag-upgrade ng produkto, matibay.
Matatag na pagbubuhat at madaling operasyon.
Kumpletong mga uri at detalye, maalalahanin na serbisyo pagkatapos ng benta
Ang mga pangangailangan ng mga gumagamit ang aming hinahangad