1. Kahusayan sa Espasyo: Dinoble ang kapasidad ng paradahan sa parehong lugar.
2. Haydroliko o Elektrisidad na Mekanismo ng Pagbubuhat: Pinapagana na pagbubuhat para sa madaling operasyon.
3. Maraming Gamit na Disenyo: Maaaring ipasadya upang magkasya sa iba't ibang uri ng mga sasakyan.
4. Matipid: Mas mababang gastos sa pag-install at pagpapanatili kumpara sa mga istrukturang paradahan na may maraming palapag.
| Numero ng Modelo | CHPLA2300/CHPLA2700 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2300kg/2700kg |
| Boltahe | 220v/380v |
| Taas ng Pag-angat | 2100mm |
| Magagamit na Lapad ng Plataporma | 2100mm |
| Oras ng Pagtaas | mga 40 taong gulang |
| Paggamot sa Ibabaw | Patong na pulbos/Paggalvanisa |
| Kulay | Opsyonal |
1. Paano ko ito maoorder?
Mangyaring ibigay ang lawak ng iyong lupain, dami ng mga sasakyan, at iba pang impormasyon, ang aming inhinyero ay maaaring magdisenyo ng plano ayon sa iyong lupain.
2. Gaano katagal ko ito makukuha?
Mga 45 araw ng trabaho pagkatapos naming matanggap ang iyong paunang bayad.
3. Ano ang item sa pagbabayad?
T/T, LC....