1. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, matatag at maaasahan ang operasyon, at madaling pagpapanatili;
2. Ang ulo ng pagkakabit at panga ng hawakan ay gawa sa bakal na haluang metal;
3. Simpleng braso ng pagtulong, makatipid sa oras ng pagpapatakbo ng operator;
4. Madaling iakma na Grip Jaw (opsyon), maaaring isaayos ang ±2” sa pangunahing
laki ng pang-ipit.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 44"/1120mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 14"/360mm |
| Panlabas na pag-clamping | 10"-21" |
| Pag-clamping sa loob | 12"-24" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 298Kg |
| Laki ng pakete | 1100*950*950mm |
| Maaaring ikarga ang 24 na yunit sa isang 20" na lalagyan | |
1. Lagyan muna ng grasa ang panloob na gilid ng gulong.
2. Ikabit ang singsing na bakal sa turntable katulad ng pag-alis ng gulong, ilagay ang gulong sa itaas na gilid ng singsing na bakal, at tukuyin ang posisyon ng butas ng hangin.
3. Igalaw ang braso ng pagbaba upang pindutin ang gilid ng gulong, apakan ang pedal, at dahan-dahang idiin ang gulong sa bakal na gilid.
4. Idiin ang pang-itaas na gulong papunta sa bakal na gilid sa parehong paraan upang makumpleto ang pagkakabit ng gulong.
1. Linisin ang alikabok sa turntable pagkatapos gamitin ang makina.
2. Suriin kung ang grinding block sa mounting head ay sira na bago gamitin ang makina, at palitan ito sa tamang oras kung ito ay sira na.
3. Suriin ang antas ng likido ng lubricating oil sa oil-water separator bawat linggo, kung ang antas ng likido ay mas mababa kaysa sa minimum na marka, dapat itong mapunan sa oras. Kinakailangang isaayos ang dami ng lubricating oil upang maiwasan ang labis o labis na kakulangan.
4. Suriin kung may tubig sa pansala ng tubig buwan-buwan. Kung may tubig, alisan ito sa tamang oras, at huwag hayaang lumampas ang tubig sa pinakamataas na linya.