1. Nakakiling na haligi at naka-mount at naka-demount na braso para sa pagla-lock gamit ang niyumatikong aparato;
2. Ang hexagonal shaft oriented tube na umaabot hanggang 270mm ay maaaring epektibong maiwasan ang pagpapapangit ng hexagonal shaft:
3. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, maayos at maaasahan ang operasyon, at madaling mapanatili;
4. Awtomatikong pagkakabit at pagtanggal ng ulo, madaling operasyon; mabilis at maaasahan ang pagla-lock ng pangunahing baras gamit ang niyumatikong sangkap:
5. Walang hawakang istraktura, mas maginhawang i-mount at tanggalin ang mga gulong;
6. May panlabas na tangke ng hangin para sa mabilis na pagpintog, kinokontrol ng isang natatanging balbula sa paa at hawak-kamay para sa niyumatikong aparato; (opsyonal)
7. May pneumatic helper arm para sa paghawak ng malapad, mababang profile, at matigas na gulong.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 41"/1043mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 14"/360mm |
| Pag-clamping sa loob | 12"-24" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 419Kg |
| Laki ng pakete | 860*1330*1980mm |
| Maaaring ikarga ang 8 units sa isang 20" container | |
Hindi mabubuksan o maisasara ang mga panga:
Suriin kung walang tagas ng hangin, suriin kung ang five-way valve core ay tumatalon palabas ng pedal fork, kung normal ang nasa itaas, suriin kung walang blow-by sa rotary distribution report valve, tanggalin ang air pipe na nagkokonekta sa rotary distribution report valve sa maliit na silindro, at i-install ito sa pedal. Kapag hindi nakatapak o ganap na nakatapak, isa lamang sa mga air pipe na nagkokonekta sa rotary air distribution valve sa maliit na silindro ang may lumalabas na hangin. Sa anumang kaso, ang phenomenon na ang dalawang air pipe ay hindi naglalabas ng hangin nang sabay ay ang pag-ihip ng umiikot na air distribution valve. Kung walang problema sa mga nabanggit na bahagi, suriin ang claw part, kung ang claw seat ay deformed o natigil, kung ang square turntable ay natigil, kung ang square turntable ay natigil, kung ang square turntable pin ay nahuhulog.