1. Awtomatikong pagsukat ng distansya at diyametro ng gulong;
2. Pag-calibrate sa sarili;
3. Function ng pag-optimize ng kawalan ng balanse;
4. Opsyonal na adaptor para sa balanse ng gulong ng motorsiklo;
5. Mga sukat sa pulgada o milimetro, pagbasa sa gramo o onsa;
| Lakas ng motor | 0.25kw/0.32kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diametro ng gilid | 254-615mm/10”-24” |
| Lapad ng gilid | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Pinakamataas na bigat ng gulong | 65kg |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 37”/940mm |
| Katumpakan ng pagbabalanse | ±1g |
| Bilis ng pagbabalanse | 200rpm |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 154kg |
| Laki ng pakete | 1000*900*1150mm |
Bilang isang makina para sa pagsukat ng hindi balanseng laki at posisyon ng isang umiikot na bagay, ang balancing machine ay madaling kapitan ng centripetal force dahil sa hindi pantay na kalidad ng axis kapag ang rotor ay aktwal na umiikot. Sa ilalim ng aksyon ng centripetal force, ang rotor ay magdudulot ng vibration at ingay sa rotor bearing, na hindi lamang magpapabilis sa pagkasira ng bearing at magpapababa sa buhay ng rotor, ngunit maaari ring maging sanhi ng hindi garantiya ng pagganap ng produkto. Sa oras na ito, kinakailangang gamitin ang datos na sinusukat ng balancing machine upang ayusin ang dami ng hindi balanseng halaga kasama ng aktwal na kondisyon ng rotor, upang mapabuti ang distribusyon ng masa ng rotor, upang ang puwersa ng vibration na nalilikha kapag ang rotor ay umiikot ay mabawasan sa karaniwang saklaw.
Kayang bawasan ng mga balancing machine ang vibration ng rotor, pagbutihin ang performance ng rotor, at garantiyahan ang kalidad nito. Samakatuwid, maaaring gamitin ang balancing machine bilang pagsubok sa gulong ng kotse, at ang pagsubok sa isang balance machine para sa mga gulong ng kotse ay tinatawag na wheel balance machine test.