1. Awtomatikong pagsukat ng distansya at diyametro ng gulong;
2. Pag-calibrate sa sarili;
3. Function ng pag-optimize ng kawalan ng balanse;
4. Opsyonal na adaptor para sa balanse ng gulong ng motorsiklo;
5. Mga sukat sa pulgada o milimetro, pagbasa sa gramo o onsa;
| Lakas ng motor | 0.25kw/0.35kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diametro ng gilid | 254-615mm/10”-24” |
| Lapad ng gilid | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Pinakamataas na bigat ng gulong | 65kg |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 37”/940mm |
| Katumpakan ng pagbabalanse | ±1g |
| Bilis ng pagbabalanse | 200rpm |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 178kg |
| Laki ng pakete | 1000*900*1150mm |
1. Ang high-precision spindle ay ginagamit kasama ng high-frequency sensor device upang mas tumpak na makalkula ang dalas ng pag-ikot ng gulong.
2. Gumagamit ito ng pressure-resistant operation panel na may sensitibong paghawak, maayos na operasyon, malakas na pagproseso ng datos, at ang eskematiko na diagram ng operation mode ay simple at madaling maunawaan at mapatakbo.
3. Ang takip na pananggalang ng gulong ay gawa sa mataas na densidad na materyal na nylon, na hindi magbabago ang katigasan at karupukan pagkalipas ng maraming taon.
4. Makapal ang katawan ng kahon, mababa ang ingay, at matatag ang operasyon. Ito ay angkop para sa balanse ng iba't ibang maliliit at katamtamang laki ng mga gulong ng sasakyan.
5. Mayroon itong mga function na self-checking at fault self-diagnosis upang matiyak ang katumpakan ng data.
6. Ang malaking kompartimento ng imbakan ay may malinaw na layout at iba't ibang mga detalye ng imbakan.
7. Ang bagong na-upgrade na ruler ay mas maginhawa at mas mabilis sukatin ang lapad at diyametro ng gulong.
8. Ang precision spindle ay matibay sa pagkasira at mababang ingay, matibay sa kalawang at walang kalawang.