1. Ang 17'' colorized LCD display, madaling gamiting interface, simpleng operasyon;
2. Idikit ang lokasyon ng mga pabigat ayon sa pagpoposisyon ng laser, para mas tumpak;
3. Iba't ibang uri ng balance mode, para sa mga espesyal na rim;
4. Tungkulin ng SPLIT;
5. Tungkulin sa pag-optimize ng OPT;
6. Matalinong awtomatikong pag-calibrate function;
7.Fault diagnostic function, at i-prompt ang display diagnosis;
8. Maaaring sukatin ang mga rim ng IVECO;
9. Awtomatikong pagsukat ng lapad ng mga rim.
| Lakas ng motor | 0.3kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/230V, 1ph, 50/60hz |
| Diametro ng gilid | 10”-25” |
| Lapad ng gilid | 1”-17” |
| Pinakamataas na bigat ng gulong | 143lbs/65kg |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 43”/1100mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 21”/530mm |
| Bilis ng pagbabalanse | ≤140rpm |
| Oras ng pag-ikot | 15 segundo |
| Katumpakan ng pagbabalanse | 0.05 ans/1g |
| Laki ng pakete | 1520*1020*1450mm |
Ito ay isang makina upang mabawasan ang puwersang sentripugal ng gulong, mabawasan ang abnormal na pagkasira nito, at gawing maayos ang pagtakbo ng gulong.
Paano gamitin: Ayusin ang mga numero sa makina ayon sa modelo ng gulong. Halimbawa, ang gulong ay 185/60 R14, 185 ang lapad ng gulong. Ang unang buton sa kaliwa ng balancer ay dapat isaayos ayon sa lapad. Ang 60 ay ang aspect ratio ng gulong. Ang buton sa gitna ay maaaring gamitin upang sukatin ang clamp, at maaari ring isaayos ayon sa modelo ng gulong. 14 Diyametro ng gilid sa pulgada. Ang buton sa kanan ay maaaring hilahin ang ruler sa balancing machine upang matukoy ang distansya mula sa gilid ng gulong. Maaaring magkakaiba ang iba't ibang uri ng balancing machine, at ang partikular na operasyon ay dapat isagawa ayon sa instruction manual.