1. Solusyon sa paradahan sa basement garage para sa mga residensyal at komersyal na gusali.
2. Galvanized na plataporma na may waving plate para sa mas mahusay na pagparada.
3. Dual master at slave hydraulic lifting cylinders na direktang nagtutulak.
4. Indibidwal na hydraulic power pack at control panel.
5. Kailangan ang hukay at likod na dingding para sa pagsuporta sa istruktura.
May kapasidad na 6.2000kg/2500kg na magagamit para sa parehong SUV at sedan.
7. Nakakatipid ng gastos at espasyo ang tampok na pagbabahagi ng post sa gitna.
8. Mababang gastos sa paggamit kapag ang plataporma ay bumaba, ito ay itatulak ng grabidad, wala nang konsumo ng kuryente.
9.Switch na de-kuryenteng susi para sa seguridad at kaligtasan.
10. Awtomatikong papatay kapag binitawan na ng operator ang switch ng susi.
11. Single at double stacker para sa iyong pagpili.
12. Paggamot sa ibabaw gamit ang powder spray coating para sa panloob na paggamit at mainit na galvanizing para sa panlabas na paggamit.
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CPL-2A/4A |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2000 kg/5000lbs |
| Taas ng Pag-angat | 1850 milimetro |
| Itaas | 1850mm |
| hukay | 1950mm |
| I-lock ang Device | Dinamiko |
| Paglabas ng kandado | De-kuryenteng awtomatikong paglabas o manu-manong |
| Mode ng Pagmamaneho | Haydroliko na Pinapatakbo + Kadena |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 380V, 5.5Kw 60s |
| Espasyo sa Paradahan | 2/4 |
| Kagamitang Pangkaligtasan | Aparato na Pang-iwas sa Pagbagsak |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2 .16000+ karanasan sa paradahan, 100+ bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng TUV, CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Sinisigurado ng propesyonal na pangkat ng QC ang kalidad.
5. Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.