1. Solusyon sa paradahan sa basement garage para sa mga residensyal at komersyal na gusali.
2. Sistema ng paradahan ng CPT-2 na nagbibigay ng mga hiwalay na espasyo para sa paradahan para sa 2 kotse (EB), 2X2 kotse (DB), na magkakapatong ang bawat isa, ang parking bay ay maaaring marating nang nakakiling (humigit-kumulang 7.5 digri).
3. Kapasidad sa Pagkarga 2000kg.
4. Nakahilig na mas mababang plataporma na may mas mababang taas ng hukay.
5. Galvanized na plataporma na may waving plate para sa mas mahusay na pagparada.
6. Kahit na mas maliit ang taas ng pagkakabit, madaling maiparada ang dalawang sasakyan nang magkakapatong.
7. Ang mga kable na bakal ay nagbibigay ng karagdagang proteksyon laban sa pagkahulog.
8. Paggamot sa ibabaw na may spray coating na pulbos para sa panloob na paggamit at mainit na galvanizing para sa panlabas na paggamit.
| Mga Parameter ng Produkto | |
| Numero ng Modelo | CPT-2/4 |
| Kapasidad sa Pagbubuhat | 2000 kg/5000lbs |
| Taas ng Pag-angat | 1650 milimetro |
| Itaas | 1650mm |
| hukay | 1700mm |
| I-lock ang Device | Dinamiko |
| Paglabas ng kandado | De-kuryenteng awtomatikong paglabas o manu-manong |
| Mode ng Pagmamaneho | Haydroliko na Pinapatakbo + Kadena |
| Kapasidad ng Suplay ng Kuryente / Motor | 380V, 5.5Kw 60s |
| Espasyo sa Paradahan | 2/4 |
| Kagamitang Pangkaligtasan | Aparato na Pang-iwas sa Pagbagsak |
| Paraan ng Operasyon | Susi na switch |
1. Propesyonal na Tagagawa ng Car Parking Lift, Mahigit 10 taong karanasan. Nakatuon kami sa paggawa, pagbabago, pagpapasadya at pag-install ng iba't ibang kagamitan sa paradahan ng kotse.
2. Mahigit 16000 na karanasan sa paradahan, mahigit 100 bansa at rehiyon.
3. Mga Tampok ng Produkto: Paggamit ng mataas na kalidad na hilaw na materyales upang matiyak ang kalidad
4. Magandang Kalidad: Sertipikado ng TUV, CE. Mahigpit na sinusuri ang bawat pamamaraan. Sinisigurado ng propesyonal na pangkat ng QC ang kalidad.
5. Serbisyo: Propesyonal na teknikal na suporta sa panahon ng pasadyang serbisyo bago ang pagbebenta at pagkatapos ng pagbebenta.
6. Pabrika: Matatagpuan ito sa Qingdao, silangang baybayin ng Tsina, napakadali ng transportasyon. Kapasidad na 500 set kada araw.