1. Pagpapalit ng trak at kotse;
2. Pagpepreno gamit ang niyumatikong hangin;
3.Pneumatic lift para sa malalaking gulong na naglo-load;
4. Pag-calibrate sa sarili;
5. Function ng pag-optimize ng kawalan ng balanse;
6. Mga sukat sa pulgada o milimetro, pagbasa sa gramo o onsa;
| Lakas ng motor | 0.55kw/0.8kw |
| Suplay ng kuryente | 220V/380V/415V, 50/60hz, 3ph |
| Diametro ng gilid | 305-615mm/12””-24” |
| Lapad ng gilid | 76-510mm”/3”-20” |
| Pinakamataas na bigat ng gulong | 200kg |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 50”/1270mm |
| Katumpakan ng pagbabalanse | Kotse ±1g Trak ±25g |
| Bilis ng pagbabalanse | 210rpm |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 200kg |
| Laki ng pakete | 1250*1000*1250mm |
| Maaaring ikarga ang 9 na yunit sa isang 20" na lalagyan | |
Anong mga paghahanda ang dapat gawin bago ang dynamically balanced na gulong?
1. Linisin at suriin ang mga gulong. Dapat ay walang mga bato sa tread ng gulong. Kung mayroon man, tanggalin ang mga ito gamit ang screwdriver o iba pang kagamitan. Dapat ay walang naiipong latak sa hub, kung mayroon man, punasan ito gamit ang tela.
2. Suriin ang presyon ng gulong. Ang presyon ng gulong ay dapat nasa karaniwang halaga. Ang karaniwang halaga ng presyon ng gulong ay matatagpuan sa hamba ng pinto ng upuan ng drayber, karaniwang 2.5bar.
3. Dapat tanggalin nang tuluyan ang orihinal na dynamic balance block sa gulong.
Ilang beses ka gumagamit ng wheel balancer? Kung hindi pa ito naitama nang higit sa tatlong beses, ano ang dahilan?
Sa pangkalahatan, maaari mong itama ang gulong nang isa o dalawang beses. Sa mga bihirang kaso, maaaring itama ang gulong nang tatlong beses. Kung hindi pa rin naaayos ang gulong pagkatapos gamitin nang higit sa tatlong beses, maaaring hindi maayos na na-assemble ang gulong at ang wheel hub, o may mga dumi tulad ng tire sealant fluid at mga nahuhulog na bagay sa gulong. Pagkatapos, suriin ang mga bahaging ito at subukang muli.