1. Pagsukat ng distansya;
2. Pag-calibrate sa sarili; LED digital display
3. Function ng pag-optimize ng kawalan ng balanse;
4. Opsyonal na adaptor para sa balanse ng gulong ng motorsiklo;
5. Mga sukat sa pulgada o milimetro, pagbasa sa gramo o onsa;
| Lakas ng motor | 0.25kw/0.35kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/240V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diametro ng gilid | 254-615mm/10”-24” |
| Lapad ng gilid | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Pinakamataas na bigat ng gulong | 65kg |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 37”/940mm |
| Katumpakan ng pagbabalanse | ±1g |
| Bilis ng pagbabalanse | 200rpm |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 134kg |
| Laki ng pakete | 980*750*1120mm |
Hangga't ang gulong at rim ay magkakasamang nabubuo, kinakailangan ang isang hanay ng mga pagsasaayos ng dynamic balance. Ito man ay para sa pagpapalit ng rim o pagpapalit ng lumang gulong ng bago, kahit walang binago, ang gulong ay tinatanggal mula sa rim para sa inspeksyon. Hangga't ang rim at gulong ay muling nabubuo nang hiwalay, kinakailangan ang dynamic balancing.
Bukod sa pagpapalit ng mga rim at gulong, dapat ka ring magbigay ng mas maraming atensyon sa mga ordinaryong oras. Kung mapapansin mong umuuga ang manibela, dapat mo munang suriin kung abnormal ang dynamic balance. Bukod pa rito, ang mga salik tulad ng deformation ng rim, pagkukumpuni ng gulong, pag-install ng tire pressure monitoring module, at pagpapalit ng mga balbula na gawa sa iba't ibang materyales ay makakaapekto sa dynamic balance. Inirerekomenda na magsagawa ng isang set ng dynamic balance upang matiyak ang normal na paggamit ng gulong.