1. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, ang operasyon ay matatag at maaasahan, at maginhawa sa pagpapanatili;
2. Ang mounting head at grip jaws ay gawa sa alloy steel, na maaaring epektibong mabawasan ang pinsala sa gulong;
3. Ang braso ng pantulong na niyumatik ay nakakatipid ng oras at pagsisikap sa pagpapatakbo;
4. Naaayos na mga panga ng pagkakahawak (opsyonal), ang pangunahing pang-ipit ay maaaring isaayos na ±2” ang laki.
5. Isang bagong uri ng katulong na madaling tanggalin ang mga gulong na nakasandal sa matigas na dingding.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 44"/1120mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 14"/360mm |
| Panlabas na pag-clamping | 10"-21" |
| Pag-clamping sa loob | 12"-24" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 379Kg |
| Laki ng pakete | 1100*950*950mm, 1330*1080*300mm |
| Maaaring ikarga ang 20 yunit sa isang 20" na lalagyan | |
1. Taga-saan ka?
Qingdao, Shandong Province, China.
2. Ikaw ba ay tagagawa o negosyante?
Tagagawa. Mayroon kaming sariling pabrika at pangkat ng QC.
3. Ano ang oras ng paghahatid?
30 araw ng trabaho.
Maligayang pagdating sa pagtatanong para sa karagdagang detalye. Mangyaring isaalang-alang ang teknikal na parametro kung angkop sa iyo ang lift na ito.