1. Pagkiling ng haligi at pneumatic locking mount at demount arm;
2. Ang tubo na nakatuon sa anim na aksis ay umaabot hanggang 270mm ay maaaring epektibong maiwasan ang pagpapapangit ng anim na aksis;
3. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, matatag at maaasahan ang operasyon, at madaling pagpapanatili;
4. Ang ulo ng pagkakabit at panga ng hawakan ay gawa sa bakal na haluang metal;
5. Naaayos na Grip Jaw (opsyon), maaaring isaayos ang ±2” sa pangunahing laki ng pang-ipit;
6. Nilagyan ng panlabas na air tank jet-blast device, na kinokontrol ng kakaibang foot valve at hand-held pneumatic device;
7. May power assist arm para sa paghawak ng malapad, mababang profile, at matigas na mga gulong.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 44"/1120mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 14"/360mm |
| Panlabas na pag-clamping | 10"-21" |
| Pag-clamping sa loob | 12"-24" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 384Kg |
| Laki ng pakete | 1100*950*950mm, 1330*1080*300mm |
| Maaaring ikarga ang 24 na yunit sa isang 20" na lalagyan | |
1. Dapat idiskonekta ang pinagmumulan ng kuryente at hangin bago ang maintenance.
2. Ang makina ay kailangang maingat na punasan, at ang mga bahaging dumudulas at naglilipat ay dapat na madalas na lagyan ng lubricant pagkatapos ng pang-araw-araw na operasyon.
3. Madalas na suriin ang gas-water separator at lubricator, i-discharge ito sa tamang oras kapag masyadong maraming tubig, at lagyan muli ito sa tamang oras kapag hindi sapat ang langis.
4. Siguraduhing may sapat na lubricating oil sa reduction box. Makikita mo ang lebel ng langis mula sa bintana ng langis. Buksan ang plastik na takip sa gitna ng workbench, tanggalin ang mga bolt, at pagkatapos ay idagdag ang langis mula sa mga butas ng bolt.