1. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring alisin nang buo, ang operasyon ay matatag at maaasahan at madaling mapanatili;
2. Ang ulo ng pagkakabit at panga ng hawakan ay gawa sa haluang metal na bakal,
3. Ang hexagonal oriented tube ay umaabot sa 270mm, epektibong pumipigil sa pagpapapangit ng hexagonal shaft;
4. Nilagyan ng pang-angat ng gulong, madali para sa pagkarga ng gulong;
5. Nilagyan ng built-in na air tank jet-blast device, na kinokontrol ng kakaibang foot valve at hand-held pneumatic device;
6. May dobleng braso para sa paghawak ng malapad, mababang hugis, at matigas na mga gulong.
7. Adjustable Grip Jaw (opsyon), ±2” ay maaaring isaayos sa pangunahing laki ng pang-ipit.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 47"/1200mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 16"/410mm |
| Panlabas na pag-clamping | 13"-24" |
| Pag-clamping sa loob | 15"-28" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 562Kg |
| Laki ng pakete | 1400*1120*1800mm |
| Maaaring ikarga ang 8 units sa isang 20" container | |
1. Ang suplay ng kuryente ng makinang panggulong ay dapat nasa normal na estado. Sa hindi gumaganang estado, ang kuryente ay nasa off position. Ang presyon ng hangin ng panloob na makina ay nasa normal na presyon, at ang tubo ng hangin ay hindi nakakonekta sa hindi gumaganang estado.
2. Bago palitan ang gulong, suriin kung ang frame ng gulong ay may depekto, at kung ang air nozzle ay tumutulo o may lamat.
3. Tanggalin ang tornilyo ng air nozzle upang mailabas ang presyon ng gulong, ilagay ang gulong sa gitna ng compression arm, at patakbuhin ang compression arm upang paghiwalayin ang dalawang gilid ng gulong mula sa frame ng gulong.
4. Paandarin ang mga switch upang matanggal ang mga gulong.
5. Kapag nailagay na ang mga bagong gulong, mamarkahan pataas ang mga gulong, at ikakabit ang mga ito sa pamamagitan ng pagpapagana ng mga switch.
6. Pagkatapos ng pag-assemble, dapat ilagay ang bawat switch sa off na posisyon.