1. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, matatag at maaasahan ang operasyon, at madaling pagpapanatili;
2. Ang ulo ng pagkakabit at panga ng hawakan ay gawa sa bakal na haluang metal;
3. Adjustable Grip Jaw (opsyon), ±2” ay maaaring isaayos sa pangunahing laki ng pang-ipit.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 38"/960mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 11"/280mm |
| Panlabas na pag-clamping | 10"-18" |
| Pag-clamping sa loob | 12"-21" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 229Kg |
| Laki ng pakete | 1100*950*950mm |
| Maaaring ikarga ang 36 na yunit sa isang 20" na lalagyan | |
Ang semi-awtomatikong pangpalit ng gulong ay may compact na disenyo, maginhawa at mabilis gamitin, at ganap na haydroliko ang operasyon. Patuloy ang taas ng paggana, perpektong ergonomic na paggalaw, at wheel lift para sa walang kahirap-hirap na paglalagay ng anumang uri ng gulong sa turntable.
Nakakatipid ng espasyo: walang mga kable sa likod at may storage rack, mas mabilis na proseso ng operasyon: function ng memorya para sa taas ng ulo ng ibon, perpekto at mabilis na pag-aayos ng gulong: pagsasaayos ng electric drive clamp table at intelligent center lock na may dagdag na grip, zero pressure operation, rotary pneumatic tire beader, bird head na gawa sa materyal na hindi magasgas, hindi nagdudulot ng anumang pinsala sa wheel hub (zero pressure effect).