1. Ang pinong istraktura ng balbula ng paa ay maaaring tanggalin nang buo, matatag at maaasahan ang operasyon, at madaling pagpapanatili;
2. Ang ulo ng pagkakabit at panga ng hawakan ay gawa sa bakal na haluang metal;
3.S41 hexagonal oriented tube na pinahaba hanggang 270mm, epektibong pumipigil sa pagpapapangit ng hexagonal shaft;
4.Presure tire lever, tulong sa paghawak sa mga gulong na payat, mababa ang profile, at matigas;
5. Nakareserbang butas para sa pag-aayos ng katulong, na madaling ayusin ang katulong ayon sa pangangailangan ng customer.
| Lakas ng motor | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Suplay ng kuryente | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Pinakamataas na diyametro ng gulong | 44"/1120mm |
| Pinakamataas na lapad ng gulong | 14"/360mm |
| Panlabas na pag-clamping | 10"-21" |
| Pag-clamping sa loob | 12"-24" |
| Suplay ng hangin | 8-10bar |
| Bilis ng pag-ikot | 6rpm |
| Puwersa ng pagsira ng bead | 2500Kg |
| Antas ng ingay | <70dB |
| Timbang | 295Kg |
| Laki ng pakete | 1100*950*950mm |
| Maaaring ikarga ang 24 na yunit sa isang 20" na lalagyan | |
1. Alisin ang hangin mula sa gulong.
2. Tanggalin ang lahat ng pabigat na tingga mula sa gilid.
3. Ilagay ang gulong sa itinalagang posisyon, paulit-ulit na iikot ang gulong at pindutin ang pala ng gulong, apakan ang pedal ng pala ng gulong upang tuluyang ihiwalay ang gulong mula sa singsing na bakal.
4. Ilagay ang rim sa turntable at pindutin ang pedal ng clamp ng gulong upang i-lock ang rim.
5. Lagyan ng grasa ang panloob na singsing ng gulong.
6. Hilahin pababa ang braso ng pang-disassemble upang ang panloob na roller ng chuck ay dumikit sa gilid ng singsing na bakal, at i-lock ang braso ng extension lock ng ulo gamit ang telescopic arm lock ng ulo.
7. Gumamit ng crowbar para iangat ang gulong papunta sa pick-up head, apakan ang turntable pedal para iikot ang chuck, at tanggalin ang isang gilid ng gulong.
8. Hilahin palabas ang kabilang gulong sa parehong paraan.